Kutumia mfumo
Masharti haya yanaelezea kile wanachama na viongozi wanapaswa kutarajia wanapotumia YEMCO VICOBA.
Uanachama
Uanachama huanza mara ombi lako linapoidhinishwa na kamati ya kikundi chako. Akiba, michango, na masharti ya mikopo yanaongozwa na katiba ya kikundi chako.
Akaunti
Weka taarifa zako za kuingia kuwa siri. Unawajibika kwa shughuli zote zinazofanyika kwenye akaunti yako. Ripoti tuhuma yoyote ya uvunjaji kwa kiongozi wa kikundi chako mara moja.
Ukurasa huu ni muhtasari wa jumla kwa ajili ya taarifa tu na si mbadala wa ushauri rasmi wa kisheria.